



















Funiki
Tủ lạnh mini 90 lít, thiết kế nhỏ gọn, làm lạnh trực tiếp, kháng khuẩn Silver Nano, phù hợp gia đình nhỏ.
Kiểu tủ
Mini - 1 cánh
Dung tích sử dụng
90 lít - 1 - 2 người
Dung tích ngăn lạnh
90 lít
Chất liệu cửa tủ lạnh
Mặt thép
Tổng hợp từ mô tả & thông số kỹ thuật, 8k đánh giá người dùng
Điểm mạnh
Điểm cần cân nhắc
Phù hợp với
Tủ lạnh Funiki 90 lít FR-91CD có dung tích phù hợp cho nhu cầu cơ bản, đi kèm công nghệ kháng khuẩn. Tuy nhiên, công nghệ làm lạnh trực tiếp và dàn lạnh bằng nhôm là những điểm cần cân nhắc.
Lịch sử giá
Thấp nhất
2.630.000 ₫
Cao nhất
2.790.000 ₫
Chênh lệch
160.000 ₫
Pico Official
[PR] [GIAO TOÀN QUỐC - KHÔNG LẮP ĐẶT] Tủ lạnh mini FUNIKI 90 lít FR-91CD
Pico Official
[PR] [Pico Official - Lắp đặt 0Đ HN HCM] Tủ lạnh mini FUNIKI 90 lít FR-91CD
Nguyễn Kim Electronics
[PR] Tủ lạnh Mini Funiki 90 lít FR 91CD
Hệ Thống Điện Máy Eco-Mart
[PR] Tủ lạnh Aqua Inverter âm tường 515 lít Multi Door AQR-MA590XA(MC)U1 có lắp đặt
Điện Máy TRƯƠNG THIÊN LONG HCM
[PR] Tủ Lạnh Aqua Inverter 515 Lít Multi Door AQR-MA590XA(MC)U1 [FREESHIP HCM]
Điện Máy Thịnh Phát.
[PR] Tủ lạnh cánh kính Funiki Inverter HR T8286GB 286 lít hai cánh ngăn đá trên | BH chính hãng 2 năm
Điện Máy Thành Thành Đô
[PR] [CHÍNH HÃNG] Tủ lạnh Toshiba Inverter 711 lít Multi Door GR-RF900WI-PMV(06)-MG
AKINO STORE
[PR] Tủ lạnh Toshiba Inverter 711 lít Multi Door GR-RF900WI-PMV(06)-MG - Hàng Chính Hãng
HOÀNG PHÚC E-Store
[PR] Tủ Lạnh Toshiba Inverter 711 Lít Multi Door GR-RF900WI-PMV(06)-MG
Pico Official
[PR] Tủ lạnh Panasonic Inverter 545 lít Multi Door NR-YW590XJKV - Làm đá tự động
ĐIỆN MÁY TIMES CITY
[PR] Tủ lạnh Aqua 90 lít AQR-D100FA(BS)
Điện Máy Thành Thành Đô
[PR] [CHÍNH HÃNG] Tủ lạnh Toshiba Inverter 711 lít Side By Side GR-RS905WIA-PGV(22)-XK

Aqua
Tủ lạnh Aqua 90 lít AQR-D100FA(GG)

Samsung
Tủ lạnh Samsung Inverter 307 lít RB30N4190S9/SV

Funiki
Tủ lạnh Funiki Inverter 503 lít Multi Door HR M8503TB

Funiki
Tủ lạnh Funiki 74 lít FR-71CD

Panasonic
Tủ lạnh Panasonic Inverter 545 lít Multi Door NR-YW590XJKV

Samsung
Tủ lạnh Samsung Inverter 307 lít RB30N4190B1/SV

Funiki
Tủ lạnh Funiki Inverter 415 lít Multi Door HR M8415SS

Funiki
Tủ lạnh Funiki Inverter 415 lít Multi Door HR M8415SB

Panasonic
Tủ lạnh Panasonic Inverter 525 lít Multi Door NR-XZ590CWKV

Aqua
Tủ lạnh Aqua Inverter 515 lít Multi Door AQR-MA590XA(MC)U1

Funiki
Tủ lạnh Funiki Inverter 430 lít Side By Side HR SS8430SDG

Funiki
Tủ lạnh Funiki Inverter 535 lít Side By Side HR SS8535SDG
Tính đến 16/09/2026, Tủ lạnh Funiki 90 lít FR-91CD có giá thấp nhất 2.570.000 ₫ khi so sánh 2 nơi bán trên Sản Phẩm Rẻ. Mức giá giữa các nơi bán dao động từ 2.570.000 ₫ đến 2.690.000 ₫.
Điện Máy Xanh đang là nơi bán rẻ nhất với giá 2.570.000 ₫, cập nhật ngày 06/08/2026. Giá tại các cửa hàng thay đổi liên tục nên nên kiểm tra lại trước khi đặt.
Có. Giá thấp nhất 2.570.000 ₫ đang thấp hơn giá gốc niêm yết khoảng 14%, tức tiết kiệm 430.000 ₫ so với mức 3.000.000 ₫.
Trong 168 ngày gần nhất, giá Tủ lạnh Funiki 90 lít FR-91CD có xu hướng giảm khoảng 4.7%. Mức thấp nhất từng ghi nhận là 2.570.000 ₫, cao nhất 2.940.000 ₫.
Điểm đánh giá tổng hợp là 4.9/5 từ 8.013 lượt đánh giá, gộp từ 2 nơi bán mà Sản Phẩm Rẻ theo dõi.