



















Casper
Tivi 4K 55 inch, Google TV, thiết kế hiện đại, hình ảnh sắc nét, âm thanh sống động.
Loại Tivi
Google Tivi
Kích cỡ màn hình
55 inch
Độ phân giải
4K (Ultra HD)
Loại màn hình
Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: IPS LCD
Tổng hợp từ mô tả & thông số kỹ thuật, 276 đánh giá người dùng
Điểm mạnh
Điểm cần cân nhắc
Phù hợp với
Google Tivi Casper 4K 55 inch D55UGC620 phù hợp nhu cầu giải trí cơ bản với màn hình lớn, độ phân giải 4K và hệ điều hành Google TV thông minh, tuy nhiên tần số quét 60 Hz và công suất loa 16W là điểm cần cân nhắc.
Chưa có lịch sử giá
Chúng tôi bắt đầu ghi nhận biến động giá từ lần đầu sản phẩm được theo dõi. Hãy quay lại sau vài ngày.
CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY TẤN TÀI
[PR] 55L75 - Google Tivi QLED Coocaa 4K 55 Inch 55L75 - [ MIỄN PHÍ GIAO HCM ]
HOÀNG PHÚC E-Store
[PR] K-55XR80 - Google Tivi OLED Sony AI 4K 55 inch K-55XR80 [FREESHIP HCM]
Điện Máy Hoàng Hải
[PR] AQT55S80EUX Google Tivi QLED Aqua 4K 55 inch AQT55S80EUX
Điện Máy Hoàng Hải
[PR] AQT55S80EUX | Google Tivi QLED Aqua 4K 55 inch AQT55S80EUX - Hàng chính hãng
Điện Máy TRƯƠNG THIÊN LONG HCM
[PR] [Shopee - Lắp đặt 0Đ HN HCM] 55Y68 PRO - Google Tivi QLED Coocaa 4K 55 Inch 55Y68 PRO
ĐIỆN MÁY LIÊN MINH
[PR] 55Y68 PRO - Google Tivi QLED Coocaa 4K 55 Inch Y68 PRO - Bảo Hành Chính Hãng [Giao Toàn Quốc]
ĐIỆN MÁY LIÊN MINH
[PR] 55Y68 PRO - Google Tivi QLED Coocaa 4K 55 Inch Y68 PRO [SHIP 0Đ HCM]
Điện Máy TRƯƠNG THIÊN LONG HCM
[PR] 55Y68 PRO - Google Tivi QLED Coocaa 4K 55 Inch 55Y68 PRO [FREESHIP HCM][Miễn Phí Lắp Để Bàn HCM]
CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY TẤN TÀI
[PR] 55Y68 PRO - Google Tivi QLED Coocaa 4K 55 Inch 55Y68 PRO - MIỄN PHÍ GIAO HCM
ĐIỆN MÁY GIA KHANG
[PR] [Shopee - Lắp đặt 0Đ HN HCM] 55Y68 PRO - Google Tivi Qled Coocaa 4K 55 Inch 55Y68 PRO {Giảm 10%}
ĐIỆN MÁY LIÊN MINH
[PR] Google Tivi Khung Tranh The Frame QLED Coocaa 4K 55 Inch 55L75 [Chưa Bao Gồm Khung Tranh] [SHIP 0Đ HCM]
ĐIỆN MÁY LIÊN MINH
[PR] Google Tivi Khung Tranh The Frame QLED Coocaa 4K 55 Inch 55L75 [Chưa Bao Gồm Khung Tranh] [Giao Toàn Quốc]

TCL
Google Tivi QLED TCL AI 4K 55 inch 55P7K

Sony
Google Tivi Sony 4K 55 inch XR-55X90K

Coocaa
Google Tivi QLED Coocaa 4K 55 inch 55Y68 Pro

Xiaomi
Google Tivi QD-MiniLED Xiaomi S Pro 4K 55 inch L55MB-SSEA 2026

Coocaa
Google Tivi QLED Coocaa 4K 55 inch 55L75

Xiaomi
Google Tivi QLED Xiaomi A Pro 4K 55 inch L55MB-APSEA 2026

Sony
Google Tivi Mini LED Sony AI 4K 55 inch K-55XR50

TCL
Google Tivi TCL AI 4K 55 inch 55P635

Xiaomi
Google Tivi Xiaomi A 4K 55 inch L55MB-ASEA 2026

Xiaomi
Google Tivi QD-MiniLED Xiaomi S 4K 55 inch L55MC-SSEA

Coocaa
Google Tivi QD-Mini LED Coocaa 4K 55 inch 55V75

Sony
Google Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X75K
Tính đến 16/09/2026, Google Tivi Casper 4K 55 inch D55UGC620 có giá thấp nhất 6.490.000 ₫ khi so sánh 2 nơi bán trên Sản Phẩm Rẻ. Mức giá giữa các nơi bán dao động từ 6.490.000 ₫ đến 12.190.000 ₫.
Điện Máy Chợ Lớn đang là nơi bán rẻ nhất với giá 6.490.000 ₫, cập nhật ngày 22/04/2026. Giá tại các cửa hàng thay đổi liên tục nên nên kiểm tra lại trước khi đặt.
Có. Giá thấp nhất 6.490.000 ₫ đang thấp hơn giá gốc niêm yết khoảng 60%, tức tiết kiệm 9.700.000 ₫ so với mức 16.190.000 ₫.
Điểm đánh giá tổng hợp là 5.0/5 từ 276 lượt đánh giá, gộp từ 2 nơi bán mà Sản Phẩm Rẻ theo dõi.