



















Teka
Máy hút mùi âm tủ Teka CH 1070BG, công suất 400 m3/h, 3 tốc độ hút, độ ồn 60 dB, lưới lọc nhôm, điều khiển nút nhấn.
Loại máy
Máy hút mùi âm tủ
Công suất hút
400 m3/giờ
Số quạt hút
Động cơ đôi
Tốc độ hút
3 tốc độ
Tổng hợp từ mô tả & thông số kỹ thuật, 350 đánh giá người dùng
Điểm mạnh
Điểm cần cân nhắc
Phù hợp với
Máy hút mùi Teka CH 1070BG có công suất hút và tiện ích phù hợp nhu cầu cơ bản, tuy nhiên độ ồn và loại bảng điều khiển là điểm cần cân nhắc.
Lịch sử giá
Thấp nhất
1.494.500 ₫
Cao nhất
1.774.500 ₫
Chênh lệch
280.000 ₫
Luxury Furniture
[PR] [Miễn phí lắp đặt] Máy Hút Mùi Âm Tủ Hafele HC-B705B - 533.87.797|BH chính hãng
Bếp Xanh Family
[PR] [CHÍNH HÃNG - FREESHIP HCM] Máy Hút Mùi Âm Tủ Hafele HC-B705B (533.87.797)
Điện Máy Bếp Xanh
[PR] Máy hút mùi âm tủ Sunhouse SHB6118B - 700 m3/giờ - Tuỳ chỉnh 3 tốc độ
Điện Máy Thành Thành Đô
[PR] [CHÍNH HÃNG] Máy hút mùi âm tủ Bosch DFT63AC50 - Nhập Khẩu ITALIA - 368m³/h
Bếp Xanh Family
[PR] [GIAO LẮP HCM] Máy hút mùi âm tủ Bosch DFT63AC50 chính hãng, size 60cm, bảo hành 3 năm
FPTShop
[PR] Máy hút mùi âm tủ Samsung NK24M1030IS/UR - Có bộ lọc khử mùi than hoạt tính - Đèn LED chiếu sáng
FPT Shop Điện Máy
[PR] [HÀNG CHÍNH HÃNG] Máy hút mùi âm tủ Samsung NK24M1030IS/UR - Có bộ lọc khử mùi than hoạt tính - Đèn LED chiếu sáng
Bosch Home Appliances Official Store
[PR] [Giao hàng từ 27.2] Máy hút mùi âm tủ Bosch DFT63AC50 - Series 4 (60cm) - Hàng chính hãng
Bếp Kim Khánh__Store
[PR] Máy hút mùi âm tủ Bosch DFT63AC50 – Serie 4, 60 cm, inox hiện đại
Nguyễn Kim Electronics
[PR] Máy hút mùi âm tủ Pramie CH22 - 700 - Hẹn giờ tắt, Cảm biến vẫy tay, Đèn LED chiếu sáng tiện lợi
Thế Giới Bếp Nhập Khẩu
[PR] Máy hút mùi âm tủ Pramie CH22-700 – Sức Hút 600m³/h – Vẫy Tay Và Cảm Ứng – 2 Quạt – Hoạt Động Êm
Điện Máy Cát Tường
[PR] Máy hút mùi âm tủ Pramie CH22-700 Malaysia - Hàng trưng bày

Pramie
Máy hút mùi âm tủ Pramie CH22-700

Bosch
Máy hút mùi âm tủ Bosch DFT63AC50

Kangaroo
Máy hút mùi âm tủ Kangaroo KGCH70M2B

Kocher
Máy hút mùi âm tủ Kocher K-6070V

Kocher
Máy hút mùi âm tủ Kocher K-6370

Kocher
Máy hút mùi âm tủ Kocher K-6370S

Kocher
Máy hút mùi âm tủ Kocher K-6070PRO

Kocher
Máy hút mùi âm tủ Kocher TURBO X-350N

Kocher
Máy hút mùi âm tủ Kocher 3D X3D-350D AUTO CLEAN

Kocher
Máy hút mùi âm tủ Kocher TURBO X-350D

Kocher
Máy hút mùi âm tủ Kocher TURBO X-350T

Bosch
Máy hút mùi âm tủ Bosch DFT93AC50
Tính đến 21/09/2026, Máy hút mùi âm tủ Teka CH 1070BG có giá thấp nhất 999.000 ₫ khi so sánh 2 nơi bán trên Sản Phẩm Rẻ. Mức giá giữa các nơi bán dao động từ 999.000 ₫ đến 1.990.000 ₫.
Điện Máy Chợ Lớn đang là nơi bán rẻ nhất với giá 999.000 ₫, cập nhật ngày 02/09/2026. Giá tại các cửa hàng thay đổi liên tục nên nên kiểm tra lại trước khi đặt.
Có. Giá thấp nhất 999.000 ₫ đang thấp hơn giá gốc niêm yết khoảng 78%, tức tiết kiệm 3.566.000 ₫ so với mức 4.565.000 ₫.
Trong 30 ngày gần nhất, giá Máy hút mùi âm tủ Teka CH 1070BG có xu hướng tăng khoảng 109.6%. Mức thấp nhất từng ghi nhận là 999.000 ₫, cao nhất 2.250.000 ₫.
Điểm đánh giá tổng hợp là 4.9/5 từ 350 lượt đánh giá, gộp từ 2 nơi bán mà Sản Phẩm Rẻ theo dõi.