Khi bạn đang cân nhắc Máy hút bụi dạng hộp Samsung VCC8836V36/XSV, phần so sánh rẻ giúp bạn tìm nơi bán giá tốt hơn nhờ dữ liệu so sánh giá thông minh. Bạn có thể xem mức giá hiện tại, theo dõi chênh lệch và chọn lựa phù hợp ngân sách. Nhờ đó, bạn mua nhanh và giảm rủi ro mua không đúng giá.




















Samsung
Máy hút bụi dạng hộp 2200W, công suất hút 22300 Pa, bộ lọc HEPA 13, hộp chứa 2L, nhiều đầu hút.
Loại máy
Máy hút bụi dạng hộp
Công suất hoạt động
2200W
Công suất hút
22300 Pa
Loại khoang chứa
Hộp chứa
Tổng hợp từ mô tả & thông số kỹ thuật, 9,1k đánh giá người dùng
Điểm mạnh
Điểm cần cân nhắc
Phù hợp với
Máy hút bụi Samsung VCC8836V36/XSV có công suất hút mạnh mẽ và bộ lọc HEPA 13, phù hợp cho nhu cầu vệ sinh nhà cửa.
Lịch sử giá
Thấp nhất
1.716.000 ₫
Cao nhất
2.620.000 ₫
Chênh lệch
904.000 ₫
FPTShop
[PR] [Chỉ GH tận nơi] Máy hút bụi dạng hộp Samsung VCC8836V36/XSV
Điện Máy H.A Rental
[PR] Máy hút bụi Samsung Dạng Hộp -Bộ Lọc HEPA H13, Xanh VCC8836V36/XSV
SAMSUNG OFFICIAL STORE
[PR] Máy hút bụi dạng hộp Samsung 430W VCC8836V36/XSV - Bộ Lọc HEPA H13, màu Xanh
FPTShop
[PR] [Chỉ GH tận nơi] Máy hút bụi dạng hộp Samsung VC18M2120SB/SV
Điện Máy H.A Rental
[PR] Máy hút bụi Samsung Dạng Hộp -Turbine Không Xoắn Tóc, Xanh VC18M2120SB/SV 360 W
ANOTHER ZONE
[PR] Samsung - 430 W Hút Bụi Dạng Hộp -Bộ Lọc HEPA H13, Xanh VCC8836V36/XSV
SAMSUNG OFFICIAL STORE
[PR] Máy hút bụi dạng hộp Samsung 360W VC18M2120SB/SV - Turbine Không Xoắn Tóc, màu Xanh
ANOTHER ZONE
[PR] Samsung - 360 W Hút Bụi Dạng Hộp - Turbine Không Xoắn Tóc, Xanh VC18M2120SB/SV
Good - GLOBAL AIRSEA
[PR] Máy hút bụi dạng hộp Bosch BGS21WHYG Bảo hành chính hãng 24 tháng
Good - GLOBAL AIRSEA
[PR] Máy hút bụi dạng hộp Bosch BGS21WHYG – 2000 W – Dung tích 2 L – Bảo hành chính hãng 24 tháng
Điện Máy TT
[PR] Máy hút bụi dạng hộp Bosch BGS21WHYG - Động cơ 2000W mạnh mẽ - Bảo hành 2 năm
Điện Máy TT
[PR] Máy hút bụi dạng hộp Bosch BGS21WPOW - BGS21WHYG - Công suất 2000W - Bảo hành 2 năm
Tính đến 15/08/2026, Máy hút bụi dạng hộp Samsung VCC8836V36/XSV có giá thấp nhất 2.093.000 ₫ khi so sánh 1 nơi bán trên Sản Phẩm Rẻ.
Điện Máy Xanh đang là nơi bán rẻ nhất với giá 2.093.000 ₫, cập nhật ngày 12/08/2026. Giá tại các cửa hàng thay đổi liên tục nên nên kiểm tra lại trước khi đặt.
Có. Giá thấp nhất 2.093.000 ₫ đang thấp hơn giá gốc niêm yết khoảng 5%, tức tiết kiệm 104.650 ₫ so với mức 2.197.650 ₫.
Trong 30 ngày gần nhất, giá Máy hút bụi dạng hộp Samsung VCC8836V36/XSV có xu hướng giảm khoảng 4.6%. Mức thấp nhất từng ghi nhận là 1.716.000 ₫, cao nhất 2.620.000 ₫.
Điểm đánh giá tổng hợp là 4.9/5 từ 9.125 lượt đánh giá, gộp từ 1 nơi bán mà Sản Phẩm Rẻ theo dõi.
Rẻ hơn 13.300 ₫ so với trung bình 30 ngày.