



















TCL
Tivi 4K 65 inch với thiết kế hiện đại, hình ảnh sắc nét, âm thanh sống động và hệ điều hành Google TV thông minh.
Loại Tivi
Google Tivi
Kích cỡ màn hình
65 inch
Độ phân giải
4K (Ultra HD)
Loại màn hình
Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: HVA
Tổng hợp từ mô tả & thông số kỹ thuật, 5,5k đánh giá người dùng
Điểm mạnh
Điểm cần cân nhắc
Phù hợp với
Sản phẩm có màn hình lớn 65 inch, độ phân giải 4K cùng hệ điều hành Google TV thông minh, phù hợp cho nhu cầu giải trí gia đình cơ bản.
Lịch sử giá
Thấp nhất
9.990.000 ₫
Cao nhất
15.990.000 ₫
Chênh lệch
6.000.000 ₫
Siêu Thị Điện Máy Eco-Mart
[PR] 65P6K Google Tivi TCL AI 4K 65 inch 65P6K
ĐIỆN MÁY TIMES CITY
[PR] Google Tivi QD-Mini LED TCL AI 4K 65 inch 65C7K
ĐIỆN MÁY TIMES CITY
[PR] Google Tivi QD-Mini LED TCL AI 4K 85 inch 85C8K
ĐIỆN MÁY TIMES CITY
[PR] Google Tivi QD-Mini LED TCL AI 4K 75 inch 75C7K
ĐIỆN MÁY TIMES CITY
[PR] Google Tivi QLED TCL AI 4K 55 inch 55P7K
Pico Official
[PR] Google Tivi QLED TCL AI 4K 55 inch 55P7K
ĐIỆN MÁY GIA KHANG
[PR] K-55XR50 55 Inch | K-65XR50 65 Inch Google Tivi Mini-LED Sony AI 4K [Freeship HCM]
Điện Máy TRƯƠNG THIÊN LONG HCM
[PR] K-55XR50 / K-65XR50 - Google Tivi Mini LED Sony AI 4K 55 inch K-55XR50 / 65 inch K-65XR50
ĐIỆN MÁY GIA KHANG
[PR] K-65XR80M2 - Google Tivi Oled Sony Ai 4K 65 Inch K-65XR80M2
ĐIỆN MÁY TIMES CITY
[PR] Google Tivi QD-Mini LED TCL AI 4K 85 inch 85C6K
ĐIỆN MÁY TIMES CITY
[PR] Google Tivi QLED TCL AI 4K 43 inch 43P7K
HOMETECH HEAVEN
[PR] Model 2025 Google Tivi Mini LED Sony AI 4K 65 inch K-65XR50 / 75 inch K-75XR50 / 85 inch K-85XR50

Sony
Google Tivi OLED Sony AI 4K 65 inch K-65XR80

TCL
Google Tivi QLED TCL AI 4K 75 inch 75P7K

TCL
Google Tivi TCL AI 4K 65 inch 65P69K

TCL
Google Tivi QLED TCL AI 4K 65 inch 65P7K

TCL
Google Tivi QLED TCL 4K 65 inch 65P7L

TCL
Google Tivi QLED TCL AI 4K 75 inch 75C69B

TCL
Google Tivi QD-Mini LED TCL AI 4K 75 inch 75C845

TCL
Google Tivi QD-Mini LED TCL AI 4K 65 inch 65C7K

TCL
Google Tivi QLED TCL AI 4K 65 inch 65C69B

TCL
Google Tivi QD-Mini LED TCL AI 4K 65 inch 65C6KS

TCL
Google Tivi TCL AI 4K 65 inch 65P79B Pro

TCL
Google Tivi QD-Mini LED TCL AI 4K 65 inch 65C755
Tính đến 09/09/2026, Google Tivi TCL AI 4K 65 inch 65P6K có giá thấp nhất 15.990.000 ₫ khi so sánh 1 nơi bán trên Sản Phẩm Rẻ.
Điện Máy Xanh đang là nơi bán rẻ nhất với giá 15.990.000 ₫, cập nhật ngày 03/08/2026. Giá tại các cửa hàng thay đổi liên tục nên nên kiểm tra lại trước khi đặt.
Có. Giá thấp nhất 15.990.000 ₫ đang thấp hơn giá gốc niêm yết khoảng 5%, tức tiết kiệm 799.500 ₫ so với mức 16.789.500 ₫.
Trong 264 ngày gần nhất, giá Google Tivi TCL AI 4K 65 inch 65P6K có xu hướng tăng khoảng 0.5%. Mức thấp nhất từng ghi nhận là 9.990.000 ₫, cao nhất 15.990.000 ₫.
Điểm đánh giá tổng hợp là 5.0/5 từ 5.483 lượt đánh giá, gộp từ 1 nơi bán mà Sản Phẩm Rẻ theo dõi.