Khi bạn đang cân nhắc Nồi cơm điện tử Philips 1.8 lít HD4719/32, phần so sánh rẻ giúp bạn tìm nơi bán giá tốt hơn nhờ dữ liệu so sánh giá thông minh. Bạn có thể xem mức giá hiện tại, theo dõi chênh lệch và chọn lựa phù hợp ngân sách. Nhờ đó, bạn mua nhanh và giảm rủi ro mua không đúng giá.





Philips
Nồi cơm điện tử 1.8L, 11 chế độ nấu, gia nhiệt 3D, giữ ấm 48h, lòng nồi chống dính, dễ vệ sinh.
Loại nồi
Nồi cơm điện tử
Dung tích
1.8 lít, Số người ăn 4 - 6 người
Công suất
787 - 936W
Thương hiệu của
Hà Lan
Tổng hợp từ mô tả & thông số kỹ thuật, 21 đánh giá người dùng
Điểm mạnh
Điểm cần cân nhắc
Phù hợp với
Nồi cơm điện tử Philips HD4719/32 với dung tích 1.8 lít, công nghệ gia nhiệt 3D và 11 chế độ nấu phù hợp cho gia đình 4-6 người, mang lại sự tiện lợi và đa dạng món ăn.
Lịch sử giá
Thấp nhất
1.040.000 ₫
Cao nhất
1.265.000 ₫
Chênh lệch
225.000 ₫
eGURU Techzone
[PR] Nồi cơm điện tử Philips 1.8 lít HD4814/31| HD4719/32_Bảo hành 2 năm
eGURU Home
[PR] Nồi cơm điện tử Philips 1.8 lít HD4814/31| HD4719/32_Hàng chính hãng
Homechef - Đồ bếp tốt
[PR] Nồi cơm điện tử Philips 1.8 lít HD4814/31 | Hàng chính hãng. Bảo hành 2 năm toàn quốc.
Nguyễn Kim Electronics
[PR] [Mới 2025] Nồi cơm điện tử Philips 1.8 lít HD4814/31
Smart Home - Hàng xịn giá tốt
[PR] Nồi cơm điện tử Philips 1.8 lít HD4814/31 | Hàng chính hãng. Bảo hành 2 năm toàn quốc.
eGURU Vietnam
[PR] Nồi cơm điện tử Philips 1.8 lít HD4814/31 - Hàng Chính Hãng - Bảo Hành 24 Tháng
Homechef - Đồ bếp tốt
[PR] Nồi cơm điện tử Philips 1.8 lít HD4717/30 | Hàng chính hãng. Bảo hành 2 năm toàn quốc.
HOME ELECTRIC
[PR] Nồi cơm điện tử Philips 1.8 lít HD4717/30
philips_homeappliances_official
[PR] Nồi cơm điện tử Philips HD4814/31 (đen) 1.8 lít - Hàng Chính Hãng
Nguyễn Kim Electronics
[PR] Nồi cơm điện tử cao tần áp suất Tiger 1.8 lít JPM-H18V
Gia dụng Huy Linh
[PR] Nồi cơm điện tử Delirice Plus Tefal RK776B68 - 1.8 lít - Lòng nồi niêu dày 4mm
KitchenWorld_365
[PR] Nồi Cơm Điện Tử BlueStone RCB-5938 1.8 Lít 860W
Tính đến 24/08/2026, Nồi cơm điện tử Philips 1.8 lít HD4719/32 có giá thấp nhất 730.000 ₫ khi so sánh 2 nơi bán trên Sản Phẩm Rẻ. Mức giá giữa các nơi bán dao động từ 730.000 ₫ đến 1.490.000 ₫.
Điện Máy Chợ Lớn đang là nơi bán rẻ nhất với giá 730.000 ₫, cập nhật ngày 23/08/2026. Giá tại các cửa hàng thay đổi liên tục nên nên kiểm tra lại trước khi đặt.
Có. Giá thấp nhất 730.000 ₫ đang thấp hơn giá gốc niêm yết khoảng 61%, tức tiết kiệm 1.130.000 ₫ so với mức 1.860.000 ₫.
Trong 30 ngày gần nhất, giá Nồi cơm điện tử Philips 1.8 lít HD4719/32 có xu hướng tăng khoảng 6.7%. Mức thấp nhất từng ghi nhận là 730.000 ₫, cao nhất 1.490.000 ₫.
Điểm đánh giá tổng hợp là 4.9/5 từ 21 lượt đánh giá, gộp từ 2 nơi bán mà Sản Phẩm Rẻ theo dõi.
Điện Máy Xanh