




Hommy
Nồi chiên không dầu công suất 2000W, dung tích 5.5 lít, 8 chương trình nấu cài sẵn, bảng điều khiển cảm ứng.
Loại sản phẩm
Nồi chiên không dầu
Dung tích tổng
5.5 lít
Dung tích sử dụng
5 lít
Công suất
2000W
Tổng hợp từ mô tả & thông số kỹ thuật, 731 đánh giá người dùng
Điểm mạnh
Điểm cần cân nhắc
Phù hợp với
Nồi chiên không dầu Hommy BF525 với dung tích 5.5 lít, công suất 2000W và bảng điều khiển cảm ứng là lựa chọn phù hợp cho nhu cầu chiên, nướng cơ bản của gia đình.
Lịch sử giá
Thấp nhất
1.520.000 ₫
Cao nhất
1.590.000 ₫
Chênh lệch
70.000 ₫
Long Hưng Smart House
[PR] Nồi chiên không dầu Bluestone 5.5 lít AFB-5878 - Hàng chính hãng - Công suất 1700W dung tích 5.5L
Long Hưng Electronics
[PR] Nồi chiên không dầu Bluestone 5.5 lít AFB-5878 - Hàng chính hãng
Luxury Furniture
[PR] [QUÀ TẶNG KHÔNG BÁN] Nồi Chiên Không Dầu BlueStone AFB-5856 7 Lít 1800W
BlueStone | Official Store
[PR] Nồi Chiên Không Dầu BlueStone AFB-5856 - 7 LÍT -1800W - BH 2 năm
KitchenWorld_365
[PR] [QUÀ TẶNG KHÔNG BÁN] Nồi Chiên Không Dầu BlueStone AFB-5856 7 Lít 1800W
ĐIỆN MÁY TIMES CITY
[PR] Nồi chiên không dầu BlueStone AFB-5856 7 lít
Eramart.vn (Kỷ Nguyên)
[PR] Nồi chiên không dầu BlueStone 7 lít AFB-5856 - Hàng chính hãng
Long Hưng Electronics
[PR] Nồi chiên không dầu điện tử Sharp 6.8 lít KF-AF68EPV-BK - Hàng chính hãng
Thương Mại Thanh Bình
[PR] Nồi chiên không dầu Tefal EY201D15 4.2 lít
SSHOP STORE - KHO GIÁ SỐC
[PR] Nồi chiên không dầu Sharp KF-AF68EPV-BK Dung tích 6.8 lít - Bảo hành 12 tháng chính hãng - SSHOP SSO
Luxury Furniture
[PR] Nồi Chiên Không Dầu BlueStone AFB-5886 9 Lít 1800W
SSHOP - ĐIỆN GIA DỤNG
[PR] Nồi chiên không dầu Sharp KF-AF68EPV-BK Dung tích 6.8 lít - Bảo hành 12 tháng chính hãng - SSHOP SSA

BlueStone
Nồi chiên không dầu BlueStone 5.5 lít AFB-5878

Magic Eco
Nồi chiên không dầu Magic Eco 5.5 lít AC-102

Cuckoo
Nồi chiên không dầu Cuckoo 5.5 lít CAF-G0510T

AVA
Nồi chiên không dầu AVA 4.2 lít HB-8033

AVA
Nồi chiên không dầu AVA 5.5 lít 55K07A

Magic
Nồi chiên không dầu Magic 6 lít Eco AC-163

Sunhouse
Nồi chiên không dầu Sunhouse Mama 10 lít SHD4096

Hawonkoo
Nồi chiên không dầu Hawonkoo 10 lít AFH-106

BlueStone
Nồi chiên không dầu BlueStone 5.5 lít AFB-5871

Crystal
Nồi chiên không dầu Crystal 5.5 lít BF525

Rapido
Nồi chiên không dầu Rapido 8 lít RAF-8.0M3

Sunhouse
Nồi chiên không dầu Sunhouse Mama 10 lít SHD4082
Tính đến 22/09/2026, Nồi chiên không dầu Hommy BF525 5.5 lít có giá thấp nhất 1.520.000 ₫ khi so sánh 1 nơi bán trên Sản Phẩm Rẻ.
Điện Máy Xanh đang là nơi bán rẻ nhất với giá 1.520.000 ₫, cập nhật ngày 22/09/2026. Giá tại các cửa hàng thay đổi liên tục nên nên kiểm tra lại trước khi đặt.
Có. Giá thấp nhất 1.520.000 ₫ đang thấp hơn giá gốc niêm yết khoảng 50%, tức tiết kiệm 1.500.000 ₫ so với mức 3.020.000 ₫.
Điểm đánh giá tổng hợp là 4.9/5 từ 731 lượt đánh giá, gộp từ 1 nơi bán mà Sản Phẩm Rẻ theo dõi.