


















Sunhouse
Nồi áp suất điện 5 lít, 1000W, 15 chương trình nấu, lòng chống dính, hẹn giờ, giữ ấm.
Loại nồi
Nồi áp suất điện
Dung tích
5 lít
Công suất
1000W
Chất liệu
Lòng nồi hợp kim nhôm phủ chống dính PTFE, vỏ ngoài thép sơn tĩnh điện
Tổng hợp từ mô tả & thông số kỹ thuật, 2,8k đánh giá người dùng
Điểm mạnh
Điểm cần cân nhắc
Phù hợp với
Nồi áp suất điện Sunhouse Mama SHD1580 có dung tích lớn, công suất cao và nhiều chức năng nấu tiện lợi, phù hợp cho nhu cầu gia đình.
Lịch sử giá
Thấp nhất
1.520.000 ₫
Cao nhất
1.790.000 ₫
Chênh lệch
270.000 ₫
Nguyễn Kim Electronics
[PR] Nồi áp suất điện Sunhouse Mama 5 lít SHD1580
HAPOS - CỬA HÀNG GIA DỤNG
[PR] Nồi áp suất điện đa năng Sunhouse 5 Lít 900W, dây rời SHD1552 Đỏ - APOS HSA
HAPOS - Elmich Chính Hãng
[PR] Nồi áp suất điện đa năng Sunhouse 5 Lít 900W, dây rời SHD1552 Đỏ - HAPOS HEL
SSHOP STORE - KHO GIÁ SỐC
[PR] Nồi áp suất điện đa năng Sunhouse 5 Lít 900W, dây rời SHD1552 Đỏ - SSHOP SSO
SiDeal - Deal Hời Giá Sỉ
[PR] Nồi áp suất điện đa năng Sunhouse 5 Lít 900W, dây rời SHD1552 Đỏ - SIDEAL SIO
Nguyễn Kim Electronics
[PR] Nồi áp suất điện đa năng Sunhouse 6 lít SHD1657
CHEAPMALL - HÀNG HIỆU GIÁ RẺ
[PR] Nồi áp suất điện Sunhouse 6 lít Chính hãng van xả áp an toàn, chống dính dễ vệ sinh SHD1657 - CHEAP CMO
SIDEAL - ĐIỆN GIA DỤNG
[PR] Nồi áp suất điện Sunhouse 6 lít Chính hãng van xả áp an toàn, chống dính dễ vệ sinh SHD1657 - SIDEAL SIA
HAPOS STORE
[PR] Nồi áp suất điện Sunhouse 6 lít Chính hãng van xả áp an toàn, chống dính dễ vệ sinh SHD1657 - HAPOS HOF
SSHOP STORE - KHO GIÁ SỐC
[PR] Nồi áp suất điện Sunhouse 6 lít Chính hãng van xả áp an toàn, chống dính dễ vệ sinh SHD1657 - SSHOP SSO
SSHOP - ĐIỆN GIA DỤNG
[PR] Nồi áp suất điện Sunhouse 6 lít Chính hãng van xả áp an toàn, chống dính dễ vệ sinh SHD1657 - SSHOP SSA
SUNHOUSE.STORE
[PR] Nồi Áp Suất Điện SUNHOUSE SHD1657 6 LÍT Hàng chính hãng

Nagakawa
Nồi áp suất điện Nagakawa NEP5288 5 lít

Sunhouse
Nồi áp suất điện Sunhouse SHD1755 5 lít

Joyoung
Nồi cơm điện tử áp suất Joyoung 5 lít JHPC-5100

Joyoung
Nồi áp suất điện Joyoung JHPC-5039 5 lít

Sunhouse
Nồi áp suất điện Sunhouse SHD1657 6 lít

Elmich
Nồi áp suất điện Elmich PCE-9155 6 lít

Sunhouse
Nồi áp suất điện Sunhouse SHD1551 5 lít

Kangaroo
Nồi áp suất điện Kangaroo KG5P3 5 lít

Sunhouse
Nồi áp suất điện Sunhouse SHD-1552 5 lít

Sunhouse
Nồi áp suất điện Sunhouse SHD 1767 6 lít

Joyoung
Nồi cơm điện tử áp suất Joyoung 1.8 lít JHPC-5100

Sunhouse
Nồi áp suất điện Sunhouse SHD1520 2.5 lít
Tính đến 09/10/2026, Nồi áp suất điện Sunhouse Mama SHD1580 5 lít có giá thấp nhất 1.520.000 ₫ khi so sánh 2 nơi bán trên Sản Phẩm Rẻ. Mức giá giữa các nơi bán dao động từ 1.520.000 ₫ đến 1.790.000 ₫.
Điện Máy Chợ Lớn đang là nơi bán rẻ nhất với giá 1.520.000 ₫, cập nhật ngày 01/10/2026. Giá tại các cửa hàng thay đổi liên tục nên nên kiểm tra lại trước khi đặt.
Có. Giá thấp nhất 1.520.000 ₫ đang thấp hơn giá gốc niêm yết khoảng 39%, tức tiết kiệm 990.000 ₫ so với mức 2.510.000 ₫.
Trong 30 ngày gần nhất, giá Nồi áp suất điện Sunhouse Mama SHD1580 5 lít có xu hướng tăng khoảng 1.7%. Mức thấp nhất từng ghi nhận là 1.520.000 ₫, cao nhất 1.790.000 ₫.
Điểm đánh giá tổng hợp là 4.9/5 từ 2.819 lượt đánh giá, gộp từ 2 nơi bán mà Sản Phẩm Rẻ theo dõi.